Yadda ake tsara Huawei P30 Pro, sake saiti zuwa yanayin masana'anta (sake saiti mai wuya)

Yadda ake tsara Huawei P30 Pro

A yau muna nan don yin magana game da yadda Tsarin Huawei P30 Pro. Kuna da Huawei P30 Pro kuma baya aiki yadda ya kamata? Ko kuna so ku sayar da shi ko ba da shi kuma kuna buƙatar share bayanan ku?

Don yin wannan kuna buƙatar tsarawa da sake saitawa zuwa saitunan masana'anta. Wani abu da za ku iya yi ta hanyoyi biyu daban-daban kuma ya danganta ko kuna da matsalolin shiga wayarku akai-akai.

Ɗaya daga cikin hanyoyin sake saita Huawei P30 zuwa yanayin masana'anta shine ta menu na Saitunan wayar. Sauran, ɗan ƙaramin fasaha, ta hanyar maɓallan wayar da menu na farfadowa na Huawei. Bari mu ga hanyoyi 2, don haka za ku iya yin Hard Reset zuwa Huawei P30 Pro, ba tare da matsala ba.

Tsara Huawei P30 Pro, sake saita zuwa yanayin masana'anta

Tsara ta amfani da menu na Saituna

Hanya mafi sauƙi don tsara P30 Pro zuwa yanayin masana'anta shine ta menu na Saituna. Don yin wannan, za ku kawai je zuwa Saituna> System> Sake saitin. Daga cikin zaɓuɓɓukan da zasu bayyana, dole ne mu zaɓi Sake saitin zuwa saitunan masana'anta.

Da zarar ka danna wannan maɓallin, saƙon tabbatarwa zai bayyana. Zai sanar da ku cewa za ku rasa duk bayananku, don haka yana da kyau a yi madadin.

Yadda ake sake saita Huawei P30 Pro

Ana iya tambayarka don naka tsarin buɗewa, wanda dole ne ya zama wanda kuka kasance kuna amfani da shi. Da zarar kun shigar da shi kuma bayan 'yan mintoci kaɗan, naku Huawei P30 Pro Za a sake saita shi zuwa yanayin masana'anta.

Sake saiti ta hanyar menu na farfadowa

Idan ma ba za ku iya zuwa menu na Saituna ba, wata hanyar da za ku dawo da Huawei P30 Pro ɗinku zuwa ma'auni na masana'anta shine ku shiga cikin menu na farfadowa.

Don yin wannan, Huawei P30 Pro dole ne ya kasance a kashe. Idan bai amsa muku ba, riƙe maɓallin wuta don makullai 20 ya kamata a kashe shi.

Na gaba, za ku buƙaci ka riƙe maɓallin wuta da saukar da ƙara. Dole ne ku danna duka biyu a lokaci guda kuma kada ku sake su har sai tambarin Huawei ya bayyana akan allonku. A wannan lokacin, dole ne ku saki maɓallan biyu kuma ku fara amfani da menu.

A cikin menu da ya bayyana, ya kamata ka je zuwa Yanayin farfadowa. Don yin wannan, dole ne ku matsa tare da maɓallin ƙara kuma amfani da maɓallin wuta don tabbatarwa.

Hakanan tare da maɓallin ƙara, kuna buƙatar zuwa don goge ɓangaren cache. Don haka, zaku iya share cache na Huawei P30 Pro ɗin ku kuma ku sanya shi tsafta gaba ɗaya.

Daga baya, zaku koma kan allon da ya gabata. A can za ku zaɓi goge bayanai / sake saitin masana'anta. Da zarar mun zaɓi wannan zaɓi, za mu iya ganin allon tabbatarwa. Wajibi ne mu zabi Ee zabin. A lokacin, Huawei P30 Pro zai fara tsarawa.

Huawei p30 pro fasali

Da zarar kun gama duk wannan tsari, wayoyinku zasu kasance kamar yadda suke lokacin da kuka fitar da su daga cikin akwatin. Don haka, za ku iya sayar da shi ko ku ba da shi da kwanciyar hankali, ko kuma kawai ku fara amfani da su kawai, ba tare da hana ku daga fayilolin da kuke zazzagewa kaɗan kaɗan ba.

Kuna da Huawei P30 Pro? Shin kun taɓa buƙatar sake saita shi zuwa yanayin masana'anta? Wace hanya kuka yi amfani da ita? A ƙasa kaɗan za ku iya samun sashin sharhinmu, inda za ku iya gaya mana game da gogewar ku da abubuwan da kuka gani yayin aiwatar da wannan tsari.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*