Yadda ake saka chats masu danko a saman WhatsApp

Yadda ake saka chats masu danko a saman WhatsApp

Shin kun san yadda ake saka tattaunawa mai ma'ana a saman WhatsApp? Yawancin mu, lokacin amfani WhatsApp, kullum muna magana da mutane iri ɗaya kuma muna amfani da ƙungiyoyi iri ɗaya. Don haka, yawanci suna bayyana a saman jerin abubuwan da ake tattaunawa, kodayake idan wata rana muna magana da wasu abokan hulɗa, za su iya ƙarewa kuma mu rasa ganinsu.

Don haka, za mu ga sabon aikin WhatsApp, wanda zai ba ku damar yin hakan pin a chats da kuke yawan amfani da su a sama, domin ku kasance da su koyaushe kuma kada ku manta da su.

Yadda ake saka chats masu danko a saman WhatsApp

ikon turawa

Don samun damar saita taɗi, zama lamba ta WhatsApp ko rukuni, za ku fara shiga menu na zaɓin sa. Ana yin hakan cikin sauƙi, barin yatsanka yana danna taɗi na ɗan daƙiƙa.

A wannan lokacin muna iya ganin yadda jerin gumakan ke bayyana a sama, kamar wanda za a goge chats ko wanda ya yi shiru. Kusa da su muna iya lura da bayyanar wani sabon abu, wanda ke wakiltar a turawa. Wannan shine wanda dole ne mu danna don gyara wannan zance.

Da zarar mun danna alamar don gyara taɗi, za mu iya ganin yadda tattaunawar ta kasance koyaushe a saman, ko da mun yi magana da wasu mutane. Wani abu mai matukar amfani, lokacin da muke hulɗa da wanda muke yawan hira da shi.

Yadda ake saka chats masu danko a saman WhatsApp

Me yasa gunkin turawa baya bayyana?

Shin kun gwada saka taɗi a cikin app ɗin ku? WhatsApp Kuma kun gano cewa ba za ku iya ba? Kar ku damu, ba wai wani bakon abu ne ba daidai ba a aikace-aikacenku ko asusunku. Kawai dai sabon zaɓi ne, wanda har yanzu bai kai ga duk masu amfani da WhatsApp ba.

A zahiri, daga yau Mayu 2, 2017, ana samunsa ne kawai a sigar beta. Don haka, idan ba haka ba kuna shiga cikin beta na whatsapp, ba za ku iya jin daɗin zaɓi don saka tattaunawa a yanzu ba. Amma ana sa ran nan da ‘yan makonni za a fara isa ga duk masu amfani da wannan manhaja ta wayar android.

A kowane hali, yana da ban sha'awa ka tabbatar cewa kana da sabuwar sigar WhatsApp a kan naka Wayar hannu ta Android, da kuma cewa ku sabunta shi idan kun ga ba haka bane.

Shin kun sami zaɓi na sanya kafaffen taɗi a saman WhatsApp yana da ban sha'awa? Kuna tsammanin cewa a cikin lokaci za mu ƙarasa ganinsa a matsayin wani abu mai mahimmanci ko kuma ba za a gane shi ba? Wanene za ku sake komawa matsayi na ƙarshe na allon taɗi na wayar hannu? Muna gayyatar ku don gaya mana game da shi a sashin sharhinmu, a ƙasan shafin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*