Yadda ake shigar da Android 12 beta akan wayoyinku?

Yadda ake shigar da Android 12 beta akan wayoyinku?

Kuna so ku san yadda ake shigarwa Android 12 sabuwar sigar ta riga ta kasance a nan. Wayoyin farko da ke dauke da wannan nau'in na'urar ba su fara ci gaba da sayarwa ba. Koyaya, beta yanzu yana samuwa kuma ana iya shigar dashi akan adadin na'urori. Idan ba za ku iya jira ta zo muku ta zahiri ba kuma kuna son gwada ta a yanzu, za mu nuna muku matakan da ya kamata ku bi don yin hakan. A gaskiya ma, akwai a jerin wayoyin da za su iya sabuntawa zuwa Android 12.

A wasu Wayoyin Android kamar waɗanda ke cikin jerin da ke ƙasa, zaku iya kunna da amfani da sabon yanayin hannu ɗaya a cikin Android 12.

Gwada beta ta hanyar shigar da Android 12 akan wayoyin ku

Wadanne wayoyi zan iya gwada su?

Ba duk wayowin komai da ruwan ka ba ka damar gwada Android 12 beta. A halin yanzu, na'urorin da ake da su don wannan sune kamar haka:

  • Pixel 3
  • Pixel 3 XL
  • Pixel 3a
  • Xxel 3A XL
  • Pixel 4
  • Pixel 4 XL
  • Pixel 4a
  • Pixel 4a 5g
  • Pixel 5

Kamar yadda aka saba, wayoyin hannu na Pixel na Google sune farkon wanda zai baka damar gwada sabbin nau'ikan Android. Idan kuna da wani samfurin, dole ne ku jira sabuntawa ya zo, wanda zai iya ɗaukar 'yan watanni.

A kowane hali, ko da kun yanke shawarar gwada Android 12 akan na'urar ku, kar ku manta cewa a sigar gwaji. Saboda haka, abin da ya fi al'ada da zai iya faruwa shi ne cewa a wani lokaci za ka sami bug ko wani abu da ba ya aiki kamar yadda ya kamata. A musayar, zaku iya gwada sabbin labarai daga yanzu.

Yadda ake shigar da Android 12 beta

Yadda ake shigar da Android 12 beta akan wayoyinku?

A wannan shekarar muna da yanar gizo a matsayin sabon abu Kayan Aikin Flash na Android, wanda zai ba ku damar shigar da beta cikin sauƙi ta bin waɗannan matakan:

  1. Shigar da gidan yanar gizon Kayan aikin Flash na Android
  2. Tabbatar kana da Android USB Driver a kan kwamfutarka
  3. Zaɓi Yanayin Haɓakawa akan wayoyinku
  4. Kunna USB Debugging
  5. Kunna Buɗe OEM
  6. Haɗa wayarka zuwa tashar USB akan kwamfutarka
  7. A kan kwamfutarka, zaɓi na'urarka da Android 12 beta kuma bi matakan

Wannan kayan aikin yana sa yuwuwar shigar da beta akan wayar tafi da gidanka mafi sauƙi kuma yana buƙatar ƙarancin ilimin da ya gabata. Koyaya, muna ba da shawarar shigar da sigar beta kawai idan kuna da ɗan gogewa da shi. Yanayin haɓakawa.

Labaran Android 12

Yawancin labaran da Android 12 ke ba mu suna da alaƙa da tsaro. Don haka, zaku iya zaɓar ko ba da izini don aikace-aikacen biyu su zo juna ko a'a. Hakanan zaku sami damar tsawaita tsaro a cikin sanarwar toshewar taga. Sabon tsarin kuma yana ba da dacewa da fuska zagaye.

Yadda ake shigar da Android 12 beta akan wayoyinku?

Tasirin hoto wasu maki ne waɗanda zasu sami sabbin abubuwa a cikin wannan sabon sigar. Don haka, yanzu masu haɓakawa za su sami sabon API don ƙara blurs ko masu tace launi. Hakanan ya inganta daidaituwa tare da aikace-aikacen sawa, ta yadda alaƙa tsakanin wayar hannu da agogon smart ɗin ku ya fi kyau. Waɗannan ba sababbin sababbin abubuwa ba ne, amma ƙananan bayanai ne waɗanda za su sa rayuwarmu ɗan sauƙi.

Shin kun gwada shigar da Android 12 beta? Muna gayyatar ku don gaya mana game da shi a cikin sashin sharhi a ƙasan shafin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*