Yadda ake madadin wayoyin Huawei tare da HiSuite?

madadin akan wayoyin Huawei tare da HiSuite

Kuna buƙatar yi wariyar ajiya na Huawei phone? Ya kamata dukkanmu mu yi kwafin bayanan da muke ɗauka akan wayar hannu lokaci zuwa lokaci. A yau muna da bayanan sirri da yawa wanda zai zama ainihin abin kunya idan muka rasa su.

Kuma idan kana da wayar hannu ta Huawei, yana da ban sha'awa ka san cewa kana da kayan aiki don yin shi da sauri. game da Yankin, shirin kwafin bayanai daga Huawei zuwa kwamfuta ta hanya mai sauƙi.

Yadda ake wariyar da wayoyin hannu na Huawei tare da HiSuite?

Da farko, zazzagewa kuma shigar da HiSuite

An yi nufin wannan kayan aikin don ku yi kwafin fayilolin da kuke da su akan wayar hannu akan PC ɗinku. Saboda haka, abu na farko da za ku yi shi ne shigar da shi a kan kwamfutarku.

Kayan aiki ne gaba ɗaya kyauta, kuma bai kamata ku sami matsala ta amfani da shi ba koda kuwa PC ɗinku ya tsufa.

Baya ga shirin da kansa, kuna buƙatar shigar da direbobi waɗanda za su ba ku damar haɗa wayar hannu da kwamfutar.

madadin akan wayoyin Huawei tare da HiSuite

Kuna iya sauke fayiloli biyu daga mahaɗin mai zuwa:

  • Huawei Hi-Suite
  • Huawei direbobi
  • Huawei P20, P20 Pro, Daraja 10, Mate 10 direbobi

Matakai don Ajiye Huawei zuwa Kwamfuta/PC

Mun riga mun shigar direbobi da kuma shirin Hisuite da kansa. Yanzu matakan da za ku bi don yin madadin ku na Huawei zai zama kamar haka:

  1. Haɗa wayar hannu zuwa PC ta hanyar kebul na USB.
  2. Bude shirin Huawei HiSuite.
  3. Ya kamata shirin ya gane wayar ta atomatik, kuma zane zai bayyana a hagu.
  4. Danna maɓallin Ajiyayyen kuma jira ƴan daƙiƙa kaɗan don karanta duk bayanan da ke kan wayar hannu.
  5. A kan allo na gaba, zaɓi babban fayil ɗin da kake son adanawa.
  6. Latsa Zaɓi Duk ko zaɓi fayilolin da kake son ajiyewa.
  7. A kan allo na gaba zaku iya zaɓar Encrypt tare da kalmar sirri idan kuna son kare madadin ku da kalmar sirri.
  8. Danna kan Ajiyayyen don fara aiwatarwa.
  9. Jira madadin don kammala kuma danna maɓallin Anyi Don gamawa.

madadin akan wayoyin Huawei tare da HiSuite

Me yasa yake da mahimmanci a goyi baya?

A yau muna ciyar da rayuwar mu gaba ɗaya akan wayar hannu. Hotunan mu, takaddun mu. Kuma a kowane lokaci za mu iya rasa komai.

Wataƙila mu yi asarar wayar mu, ƙila a sace ta, ko kuma ta lalace kawai kuma ba za mu iya shiga ba. Don haka, ana ba da shawarar cewa mu sami wani kwafin duk bayananmu. Daga nan ne kawai za mu iya tabbatar da cewa duk abin da ya faru, bayananmu za su kasance lafiya.

madadin akan wayoyin Huawei tare da HiSuite

Shin kun taɓa amfani da HiSuite don yin wariyar ajiya ta wayar hannu ta Huawei? Wadanne hanyoyi kuke amfani da su don kiyaye bayanan ku?

Muna gayyatar ku da ku shiga sashin sharhinmu a kasan shafin. A can za ku gaya mana yadda kuke yin kwafin bayanan akan wayar hannu.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1.   Leonardo m

    Ina kwana.-
    Ina shigar da nau'in HiSuite na yanzu (10.0.1.100_OVE) kuma baya ba ni damar yin ajiya akan huawei p9 Lite da aka saya a cikin 2015/2016.
    Yana buɗe alamar da ke cewa: DON ALLAH KA SHIGA SABON APPLICATION DIN HUAWEI KAFIN AMFANI DA WANNAN FALALAR.
    Ina ba shi karba kuma koyaushe yana dawo da fosta iri ɗaya, ba yana kunna gumakan madadin ba.
    Za'a iya taya ni?
    na gode sosai

  2.   hoto m

    Ci gaban Ajiyayyen ANA RUFE….
    BA CI GABA...
    WANI LOKACI A 46%…
    SAURAN A 49%….
    ???

  3.   Andres m

    Hisuite baya gano lambobin da aka ajiye a ƙwaƙwalwar ajiyar waje. Shin akwai hanyar samun shi, ko suna buƙatar kasancewa cikin ƙwaƙwalwar ciki? Godiya.

  4.   Andres m

    Ba zan iya yin kwafin madadin ba ta hanyar kwafi ko fitarwa ba, ba zuwa tsoffin manyan fayiloli ko ga wasu bi da bi, Ina samun saƙon “Ba a cika/s ba”. Za a iya ba ni mafita? Godiya

  5.   Jose Luis m

    Lokacin da ake maidowa tare da hisuite yana tambayata “tambayoyin tsaro na kalmar sirri” kuma yana bani f… Ban tuna tambayar ko kalmar sirri ba, shin akwai wata hanyar ganowa? Godiya

    1.    Dani m

      Yi ƙoƙarin tuna kalmar sirri.

      1.    Maria Fernanda m

        Shin akwai wata hanya ta dawo da bayanin amsar… sake saita kalmar wucewa ko wani abu?