Yadda ake rooting Android da shigar twrp recovery

Yadda ake rooting Android da shigar twrp recovery

Idan wayar hannu ta Android ta kasance tushen, zai ba ku damar samun ƙarin zaɓuɓɓuka masu yawa, waɗanda tsarin aiki ba su yarda da su ba. Menene matsalar to?

To, ainihin, rooting da wayoyin hannu ba abu ne mai sauƙi ba, musamman idan ba ku da ilimin fasaha da yawa. Amma a cikin wannan sakon za mu ba ku manyan matakai don shigarwa twrp dawowa kuma su iya yin rooting cikin sauƙi.

 

Yadda ake shigar TWRP farfadowa da na'ura

Bude taga umarni

Mataki na farko da za ku yi don root ɗin wayarku shine ku sami PC ɗin da za mu aiwatar da aikin. Don yin wannan, dole ne a buɗe taga umarni DOS. Hanyar yin wannan ita ce danna maɓallin Fara Windows, rubuta "CMD" ba tare da ƙididdiga ba kuma danna shigar. Da wannan kawai za mu bude taga umarni da za mu rubuta a cikinta, a cikin matakai masu zuwa.

Sake kunna na'urar a yanayin FastBoot

Abu na gaba da za mu yi shi ne haɗa wayar hannu tare da PC ta USB. Kafin fara wannan tsari, tabbatar cewa an shigar da dukkan direbobi, don kada ku sami matsala tare da wannan batu. Hakanan yakamata ku sami manyan fayilolin adb da kayan aikin don tushen Android kuma shigar da dawo da twrp. Da zarar mun haɗa ta, lokaci zai yi da za mu sake kunna wayowin komai da ruwanmu a yanayin Fastboot, wanda za mu rubuta umarnin da muka ƙara ƙasa kaɗan kaɗan, daga adb folder da ke kwamfutar mu kuma danna maɓallin Shigar. Wani zaɓi kuma shine danna maɓallin wuta da ƙarar ƙara akan wayar a lokaci guda.

adb sake yi bootloader

Shigar TWRP farfadowa da na'ura

Don sanyawa Saukewa TWRP A kan wayoyinmu, ya zama dole cewa da zarar mun kammala matakan da suka gabata, mu rubuta a cikin taga umarni wanda aka nuna a ƙasa kaɗan. Ta wannan hanyar, za mu ƙara ɗaukar mataki ɗaya don na'urarmu ta kasance a shirye gaba ɗaya don zama tushen, tunda za mu shigar da duk abin da ya dace.

fastboot flash maida recovery.img

karshen sake saiti

Abu na ƙarshe da za mu yi shi ne rubuta umarnin da muka haɗa a ƙasa, domin wayarku ta shirya sosai don yin rooting.

fastboot sake yi

tushen wayar android kuma shigar da twrp recovery

tushen smartphone

Da zarar ka gama wannan tsari don yin rooting na Android kuma ka shigar da twrp recovery, za ka iya fara amfani da kayan aiki da apps masu amfani da tushen izini a wayar hannu ta android. 

Shin tushen android kuma da shi superuser da wanne za ku sami cikakken iko na wayar hannu? Ko kana ɗaya daga cikin waɗanda ba su dagula rayuwa kuma suna da irin ta lokacin da kuka fitar da ita daga cikin akwati? Bar sharhi a kasa.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*