Duk game da Realme UI 3.0

Duk game da Realme UI 3.0

Kuna iya son sanin komai game da Realme UI 3.0 kuma ku san cikakkun bayanai game da sabuntawar realme UI 3.0 kamar yadda zai zo nan da nan. Za mu gaya muku wasu bayanai da ya kawo muku, kuma za mu ba ku cikakken jerin wayoyin hannu wanda zai iya samun damar wannan sabuntawar.

Duk game da Realme UI 3.0

Wannan shine sabon sigar Realme's customization Layer. Abubuwan haɓakawa da sabbin abubuwan da yake kawowa sun yi ƙasa da yadda ake tsammani, amma sun yi alƙawarin haɓakawa da haɓaka ƙwarewar mai amfani domin su haɓaka. kai shi zuwa matsayi mafi girma.

Realme UI 3.0 shine sabon tsakanin ƙaddamar da masu kera wayar hannu Sinanci Yana dogara ne akan Android 12, don haka ba wai kawai ya zo da duk mafi kyawun sabuwar sigar Android ba, amma an ƙara jerin ayyukan da ba a taɓa ganin irin ta ba.

Har yanzu ba a san sabuntawar ba a duk faɗin duniya kuma ana sa ran gaskiya kamanceceniya da yawa tsakanin Realme UI 3.0 da OPPO's ColorOS 12, sabon Layer na keɓancewa wanda OPPO ya haɓaka wanda kuma ya dogara akan Android 12.

Koyaya, dole ne mu jira kawai ƙarin sanarwar da za a yi game da cikakkun bayanai game da abin da ke sabo a cikin Realme UI 3.0. Wannan lamari ne mai mahimmanci ga yawancin masu amfani da alamar.

Menene Realme UI 3.0 ke kawo sabo?

Yana da canje-canje daban-daban waɗanda zasu iya zama fa'ida da jin daɗi ga masu amfani. Wannan galibi don ɓangaren ƙawata ne kuma akan ɓangaren mai amfani. Godiya ga wannan za mu sami cewa gumakan, fuskar bangon waya, canji da sauran su, za su yi kama da wata hanya ta daban.

Hakanan za'a sami cigaba a kewayawa tsakanin windows, apps da musaya, tun Realme Ya bayyana cewa yanzu za a samu ruwa sosai. Hakanan muna da dalla-dalla cewa Realme ta kasance mai hankali yayin yin bayanai game da UI 3.0.

Ana sa ran za a haɗa haɓakawa a cikin ɓangaren Gaming, tunda muna tsammanin haɗawar yanayin wasan. Wannan yana nufin cewa za mu iya samun dama ga sababbin haɓakawa aiki mai hikima yayin yin wasannin da ke da buƙatun kayan masarufi. Ana kuma sa ran sabunta yanayin wasan tare da manyan canje-canje.

Duk game da Realme UI 3.0

Wani batu da ya kamata a tuna shi ne cewa kwanciyar hankali ya kasance batun ingantawa. Gyaran kwaro da inganta tsarin zai taimaka cikin sauri wayoyin hannu masu amfani da wannan keɓancewar mutum. A lokaci guda, sirrin mai amfani da tsaro zai zama muhimmin batu don haɓakawa da haɓakar Realme UI 3.0.

Wayoyin hannu waɗanda zasu iya sabuntawa zuwa Realme UI 3.0

Ya zuwa yanzu kawai wayar hannu da aka tabbatar don karɓar sabuntawar ita ce Realme GT 5G, ɗayan mafi kyawun wayoyin hannu da alamar Realme ta ƙaddamar. An sani na ce mobile account tare da Qualcomm Snapdragon 888 processor. Kowa yana tsammanin wayoyin hannu kamar:

  • ✅ Realme Narzo 50A
  • ✅ Realme Narzo 50i
  • ▶ Realme Narzo 30 5G
  • ▶ Realme Narzo 30
  • ☑ Realme Narzo 30 Pro 5G
  • ☑ Realme Narzo 20 Pro
  • Hakanan ana tsammanin jerin wayoyin hannu na realme X
  • 🔘 Realme Q
  • 🔘 Realme GT
  • 🔴 Realme C
  • 🔴 Realme V
  • 🔵 Realme 6
  • 🔵 Realme 7
  • da Realme 8

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*