Shin Samsung Gear S3 shine mafi kyawun smartwatch na shekara?

Yana da matukar wahala a yanke shawarar wane ne mafi kyawun smartwatch na shekara tsakanin duk nau'ikan da za mu iya samu, amma babu shakka cewa ɗayan mafi ƙarfi shine Samsung Gear S3.

Wannan ɗayan, ɗayan mafi haɓaka akan kasuwa, yana kasancewa ɗaya daga cikin mafi kyawun siyarwa na shekara. Ana iya tabbatar da cewa ba mu fuskanci daidaituwa ba, tun da alamar Koriya tana aiki tukuru a kowace kakar, don ba da mamaki ga mai amfani da waɗannan agogon.

Don ganin ko Gear S3 shine mafi kyawun smartwatch a can a yau, bari yanzu mu kalli ƙayyadaddun sa da manyan abokan hamayyarsa. Amma da farko, idan kana son sanin ƙarin agogon Samsung, ziyarci T-Mobile kuma sami tayi kamar Gear S2 na baya-bayan nan.

samsung gear s2

Mun fara bitar tare da Gear S3, wanda ƙirar madauwari ta al'ada ta yi kama da agogo na al'ada. Kamar yadda yake koyaushe, lokacin da ba mu amfani da shi za mu iya duba don ganin lokaci. Allon sa 1,3-inch Super AMOLED tare da ƙudurin 260 × 360 pixels, kuma don yin hulɗa tare da shi za mu iya amfani da abin taɓawa da kuma jujjuyawar bezel.

Asus ZenWatch 3 yana kama da shi, saboda tare da ƙirar agogon gargajiya, yana da allon AMOLED mai inch 1,39 tare da pixels 400 × 400. Wani wanda ke raba bayyanar shine Moto 360, amma a cikin ainihin ƙirar sa yana da allon IPS 1,37-inch tare da mafi munin bambanci da haske.

Sauran wayowin komai da ruwan kamar LG G Watch ko Apple Watch, ba kamar waɗanda aka ambata ba, suna da ƙirar allo mai kyan gani na zamani. Na farko daga cikinsu zai zama cikakkiyar na'urar ga waɗanda ba su da niyyar yin amfani da shi fiye da kima kuma suna neman sauƙi a farashi mai kyau, yayin da na Apple zai kasance ga waɗanda ke neman mafi inganci da martabar alamar. . LG yana da allo mara nauyi kuma baya iya lura da bugun zuciya, amma yana da ƙarfi kuma yana ɗaukar rabin sa'a har zuwa mita a ƙarƙashin ruwa. A nata bangare, Apple Watch kuma ba shi da ruwa kuma yana alfahari da kyakkyawan allon OLED mai sassauƙa na 390 × 312 pixels da inci 1,3 a cikin mafi arha samfurinsa.

samsung gear s3

Dangane da yawan aiki, kodayake duk abubuwan da ke sama suna kama da juna, bari mu kalli yaƙin da ke tsakanin Gear S3 da Apple Watch. Na farko, wanda ke amfani da na'ura mai kwakwalwa na Exynos 7270, yana da 768 MB na RAM kuma yana da Tizen a matsayin tsarin aiki. Bugu da ƙari, yana ƙara yiwuwar haɗin LTE.

Na’urar Apple wadda ba ta da wannan alaka, tana da manhajar watchOS 2, da 512 MB na RAM da kuma na’urar sarrafa kwamfuta ta S1. Yin nazarin waɗannan bayanan, mai nasara zai zama agogon smart na Samsung, kodayake yanayin zai bambanta idan muka kwatanta shi da sabon sigar Apple's, Watch Series 2.

A ƙarshe, dangane da gogewar ku da duk waɗannan agogon dijital, wanne za ku zaɓa a matsayin mafi kyawun wannan shekara?


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*