Yadda ake haɗa hotuna biyu: koyawa don haɗa hotuna daga Android

Haɗa hotuna guda biyu

Ɗaukar hoto al'ada ce a waɗannan lokutan., duk saboda kowa yana ɗaukar wayar hannu a cikin aljihunsa mafi yawan lokaci. Aiki ne mai sauqi qwarai, kawai sai ka buxe shi ka budo aikace-aikacen kyamara, sannan ka danna maballin aiki (maballin zagaye) shi ke nan.

Gyaran hoto wani lokaci ya zama dole gabaɗaya, wannan kusan ana ba da shi idan muna so, alal misali, hotunan suna da kyau, suna jan hankali na daidaita su, kamar dai haɗin gwiwa ne. Haɗin kai na hotuna guda biyu ba mai rikitarwa ba ne, amma yana buƙatar tsari wanda wani lokaci yana da wahala idan ba ku ja aikace-aikace ba.

Ta wannan koyawa za mu yi bayani dalla-dalla yadda ake hada hotuna guda biyu da wayar android, kasancewa aiki mai sauƙi idan kuna amfani da ƙa'idodin ciki daban-daban na tashar ku. Zazzage ɗaya daga cikinsu ya rage naka, duk da cewa kayi ƙoƙarin amfani da na asali, wanda a wasu lokuta yana aiki kamar abin da za ku sauke daga Play Store.

Apps suna haɗa bidiyo
Labari mai dangantaka:
Aikace-aikace 4 don haɗa bidiyo akan Android

Yi amfani da Hotunan Google don haɗa hotuna biyu

Hotunan Google

Tabbas ba ku san yuwuwar Hotunan Google ba, aikace-aikacen da yawanci yakan zo da shi a kan yawancin wayoyi masu tsarin Android. Idan ba ku shigar da wannan ba, koyaushe za ku sami madadin zazzage shi daga shagon Google Play, kyauta ne kuma yana aiki sosai.

Bayan zazzage shi, shigar da ba da izini, wannan za a ƙara da cewa zai zama gidan yanar gizo na asali wanda hotuna da bidiyon da ke wucewa ta aikace-aikacen daban-daban za su shiga. Suna aiki akan duk masana'antun ban da Huawei da Apple, ya dace da Samsung, Oppo da sauran waɗanda suka shigar da nasu "Gallery" app.

Idan kuna son haɗa hotuna biyu tare da Hotunan Google, yi haka daga app:

  • Kaddamar da Google Photos app akan wayarka
  • Bayan ya buɗe, danna kan "Search" kuma danna kan "Creations" sannan ka matsa "Collages"
  • Danna kan "Ƙirƙiri collage"
  • Zabi hoton farko da kake son shiga sai na biyu, sannan ka danna ''Create'' sannan ka jira aikin ya gudana.
  • A shirye, an ajiye hoton a cikin "Zazzagewa" ko "Zazzagewa", kuna iya ganin wannan a cikin Hotuna
  • Haɗa hotuna guda biyu tare da Hotunan Google abu ne mai sauƙi kuma mai amfani, bayan haka za ku yi amfani da shi a lokuta marasa adadi.

Bayan wannan kuna da zaɓi don raba hoton a duk inda kuke so, ban da haka, shafukan sada zumunta koyaushe sune wuri mafi kyau, aikace-aikacen WhatsApp, Telegram, da sauransu. Hotunan Google yana ɓoye wasu abubuwa da yawa, aikace-aikace ne mai amfani wanda zaku iya amfani da shi idan kuna so a duk lokacin amfani da shi.

Haɗa hotuna guda biyu akan layi tare da Pinetools

pinetools

Yana daga ƴan shekaru da suka gabata kyakkyawan zaɓi akan layi idan kuna son haɗa hotuna biyu, duk daga babban shafin sa kuma tare da sauƙin amfani mai mahimmanci. Yana zuwa ga ma'ana, ba ya damun mai amfani kuma yana ɗaukar ƙasa da ƴan daƙiƙa kaɗan, duka a cikin zaɓin hotuna da tsarin haɗin gwiwa na ƙarshe.

Pinetools ya haɗa da hanyar sadarwa mai sauƙi don amfani, ban da haɗa hotuna guda biyu dole ne ku yi masu biyowa, duk wannan koyaushe ta amfani da tsoho mai binciken da kuke amfani da shi, ana ba da shawarar. Google Chrome, shine wanda ke aiki na asali akan duk gidajen yanar gizo, Daga cikinsu kuma wanda aka ambata daga Pinetools.

Don yin haɗin gwiwa, yi abubuwa masu zuwa:

  • Yana buɗe gidan yanar gizon Pinetools daga wannan haɗin
  • Da zarar ka bude, danna "Zaɓi fayil" a cikin "Hoton Farko", sannan zaɓi na biyu a cikin "Hoto na Biyu"
  • Yanzu zaɓi matsayi na hotuna, a kwance ko a tsaye
  • Don fara aiwatar, danna kan "Haɗa" kuma jira wannan ya gama
  • Idan kuna son saukar da hoton, danna "PNG", "JPG" ko «Webp», za a sauke ta wannan tsari kuma a riga an haɗa shi cikin ƙasa da daƙiƙa biyu, wanda shine abin da zai ɗauka.

Hade Hoton

Hade Hoton

Haɗa hotuna biyu ko fiye aiki ne mai sauƙi ta amfani da aikace-aikace ɗaya bari ta yi shi duka, kawai za ku zaɓi hotuna biyu ko fiye da tsari don shirya aikin. Hotunan ana sanya su yadda kuke so, a tsaye ko a kwance, kuna da abubuwan da aka fitar da yawa, JPG, BMP da sauran sigar da za a iya gane su.

Image Combiner yana inganta tare da wucewar sabuntawa, daga shafin farko za ku iya haɗa hotuna biyu, zaɓi ɗaya na farko, na biyu daga baya kuma sanya shi a gefen da kuke so. Abu mai kyau shi ne ba zai ɗauki ko da daƙiƙa biyar baHakanan yana ba da gyare-gyaren cewa yana inganta hasken wuta da gyara abubuwa.

Yana cikin mafi kyawun apps a cikin nau'in sa, yana da abubuwan saukarwa sama da miliyan ɗaya kuma bayanin kula yana ƙasa da taurari huɗu. Hanya ce da ba za ku rasa ba idan kuna son haɗa hotuna, biyu ko fiye.

Mai Haɗa Hoto & Edita
Mai Haɗa Hoto & Edita
developer: ZomboDroid
Price: free

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*