Discord vs Slack: wanne ya fi kyau

taron bidiyo Discord vs Slack

Kamar yadda aiki mai nisa, kayan aikin haɗin gwiwar dijital, da haɓakar ma'aikata na shekaru dubu suna sake fasalin yadda kasuwancin ke gudana da aiki, wuraren haɗin gwiwar ƙungiya suna ci gaba da bunƙasa. Ko kuna da ƙaramin ƙungiya ko kamfani tare da ɗaruruwan ma'aikata masu nisa, kuna buƙatar mafita wanda ke sa kowa ya haɗa da haɓaka. Abin da ya sa kamfanoni da yawa ke juyawa zuwa aikace-aikacen taɗi kamar Rikici vs. Slack don sauƙaƙe sadarwa tsakanin membobin ƙungiyar, amma wanne ne ya fi dacewa da ƙungiyar ku?

Tare da yawa hanyoyin haɗin gwiwa akwai kayan aiki, yana iya zama da wahala a san wanda ya fi dacewa da kasuwancin ku. A cikin wannan labarin, za mu rushe duk abin da kuke buƙatar sani game da Discord da Slack: fasalin su, ribobi da fursunoni, nau'ikan masu amfani masu kyau, da ƙari mai yawa.

Menene Rikici?

Discord dandamali ne na murya da rubutu kyauta wanda aka tsara don yan wasa. Yana da babban kayan aiki ga kamfanoni waɗanda ke da manyan ma'aikata masu nisa waɗanda ke aiki a masana'antu inda haɗin gwiwar ke da mahimmanci, kamar haɓaka software da ƙira. Discord app ne na taɗi wanda ƴan wasa ke amfani da shi musamman waɗanda ke son sadarwa tare da ƙungiyarsu yayin wasa. Discord kuma ya zama sanannen kayan aiki a tsakanin sauran nau'ikan ma'aikatan nesa, waɗanda ke neman ƙarin fasali fiye da sauran aikace-aikacen kamar tayin Skype. Discord an tsara shi don guda ɗaya, babban ƙungiya, kuma yana da tarin ƙungiyoyi da haɗin kai da aka tsara don irin wannan saitin. Idan kun kasance ƙaramar kasuwanci ko ƙungiyar da ke buƙatar hanyar yin magana da ƙungiyar ku, kuma ba ku da tarin mutanen da ke wasa a lokaci guda, Discord bazai zama mafi kyawun zaɓi ba.

Menene Slack?

Slack software ce ta sadarwa ta tushen girgije da aka tsara don ƙungiyoyin kasuwanci. Yana ba da fasaloli da ayyuka da yawa, kamar saƙon ainihin lokacin, raba fayil, da ƙari mai yawa. A zahiri, aikin Slack yana da faɗi: akwai sama da ƙa'idodi da haɗin kai sama da 1000 da ake samu, yana mai da shi ɗayan dandamalin haɗin gwiwar ƙungiyoyi masu dacewa. Slack dandamali ne na sadarwa wanda ke mai da hankali kan aikin haɗin gwiwa. An yi niyya da farko don ƙananan kasuwanci, ƙungiyoyi, da sassan a cikin manyan ƙungiyoyi. Idan kai mai haɓakawa ne, mai ƙira, ko wani nau'in ma'aikaci wanda ke aiki shi kaɗai ko a cikin ƙananan ƙungiyoyi, Slack bazai zama mafi kyawun zaɓi ba.

slack
slack
Price: free
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot
  • SlackScreenshot

Me yafi kyau? Rikici ko Slack?

Abokan Slack tare da Amazon don abubuwan more rayuwa da haɗin kai

Abokan Slack tare da Amazon don abubuwan more rayuwa da haɗin kai

lokacin da kuke kimantawa Rikici vs. SlackYana da mahimmanci a fahimci menene bukatun kasuwancin ku. A ƙasa muna haskaka manyan bambance-bambance tsakanin Slack da Discord. Slack ya fi kyau don haɗin gwiwar ƙungiya da ayyukan kasuwanci Discord ya fi kyau don taron bidiyo da ayyukan wasan Slack ya fi tsada fiye da Discord Duk aikace-aikacen suna ba da gwaji kyauta Duk aikace-aikacen suna da tebur, wayar hannu da aikace-aikacen yanar gizo Duk aikace-aikacen suna da manyan aikace-aikacen wayar hannu waɗanda za ku iya amfani da su ko da ba tare da yin amfani da su ba. haɗin intanet

Slack vs Discord: Wanne ya fi kyau ga ƙungiyoyi masu nisa?

Slack babban zaɓi ne idan ana batun sarrafa ƙungiyar nesa. Wannan saboda aikinsa yana da ƙarfi, kuma yana da duk abin da kuke buƙata don kasancewa tare da ƙungiyar ku idan kun rabu, ko suna ofis ɗaya ko a cikin ƙasashe daban-daban. Yana da sauƙin amfani da kewayawa, yana ba da babban aikin bincike, kuma yana ba da haɗin kai tare da sauran ƙa'idodi da kayan aikin da kuka fi so. Discord kuma babban zaɓi ne idan ana batun sarrafa ƙungiyar nesa. Yana ba da kiran murya na rukuni, raba allo, da kiran bidiyo, wanda ke nufin shagon tsayawa ɗaya ne don kasancewa da alaƙa da membobin ƙungiyar ku.

Slack vs Discord: Wanne ya fi dacewa don Haɗin gwiwar Kasuwanci?

Wannan tambaya ce mai ɗan rikitarwa: duka Slack da Discord suna da kyau don haɗin gwiwar kasuwanci, kodayake Discord ya fi dacewa da yin wasa, kar ku manta da hakan. Idan kuna neman kayan aikin haɗin gwiwar ƙungiya wanda zai iya yin duka, ya kamata ku zaɓi tsakanin waɗannan biyun dangane da abubuwan da kuke so. Misali, idan kuna son aikin wasan Discord, amma kuma kuna buƙatar aikin kasuwanci mai ƙarfi, zaku iya amfani da duka biyun: ƙungiyar ku ta yi amfani da Discord don wasa da haɗin gwiwa, sannan amfani da Slack don sauran.

Slack vs Discord: Wanne Yafi Kyau don Taron Bidiyo?

Bugu da ƙari, wannan tambaya ce mai ɗan rikitarwa. Dukansu Slack da Discord suna ba da fasalin taron taron bidiyo, amma suna yin ta ta hanyoyi daban-daban. Idan kuna neman mafitacin taron taron bidiyo mai tsafta, kuna iya zaɓar tsakanin waɗannan biyun dangane da takamaiman bukatunku. Misali, idan kuna son ƙarin iko akan wanda zai iya shiga kiran bidiyo na ku, ko kuma idan kuna son kiran bidiyo mai jiwuwa kawai, kuna iya zaɓar tsakanin Slack da Discord dangane da takamaiman buƙatun. Idan kuna neman mafita na taron bidiyo, ya kamata ku kuma lura cewa duka Slack da Discord suna ba da taron bidiyo a zaman wani ɓangare na tsare-tsaren biyan kuɗi. Wannan yana nufin cewa idan kuna kan shirin kyauta, ƙila ba za ku iya cin gajiyar wannan aikin ba.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*