Menene shi kuma yadda ake kashe Talkback akan wayoyin Android?

kashe talkback akan wayoyin android

Kuna buƙatar kashe Talkback saboda wayar ku ta Android ta fara magana da ku kwatsam? Kar ka damu, ba ka yi hauka ba. Abin da kuka yi da gangan shine kunna Talkback. Kayan aiki ne na tsarin aiki. Google tsara don taimaka wa masu fama da matsalar hangen nesa.

Kuma ko da ba ka da cikakken bayani game da yadda ka kunna ta, sake kashe Android Talkback da mayar da wayarka ta al'ada tsari ne mai sauƙi.

Yadda ake kashe Android Talkback?

Menene Talkback?

Talkback shine mai karanta allo don tsarin Android. Abin da yake bayarwa shine yiwuwar karɓar saƙonnin murya, tare da duk haruffan da suka bayyana akan allon. Ta haka ne mutanen da ke fama da matsalar gani za su iya amfani da wayarsu ta Android ba tare da bukatar gyara na musamman ba.

Don haka, ci gaba ne mai mahimmanci ga mutanen da ke da nakasar gani. Kuma cewa yanzu za su iya samun damar bayanai kowane iri, fiye da kai tsaye.

kashe talkback android

Matsalar da za mu iya samu tare da wannan aikin ita ce yana da sauƙi a gare mu mu kunna shi da gangan.

Don haka, za mu sami ɗan tsoro lokacin da muka ga cewa wayoyinmu ba zato ba tsammani fara karanta duk abin da aka gani akan allon. Amma, an yi sa'a, matsala ce mai sauƙi don warwarewa.

kashe talkback android

Kashe Talkback ta maɓalli

Hanya mafi sauri kuma mafi sauƙi don kunnawa da kashe wannan aikin a duk lokacin da muke so ita ce ta maɓalli. Don yin wannan, za mu kawai danna maɓallin ƙara biyu a lokaci guda, na akalla daƙiƙa 3.

Wannan hanya ce ta gama gari ba tare da la'akari da alamar wayar hannu ta Android da kuke da ita ba. Ta wannan hanyar, cikin 'yan daƙiƙa kaɗan za ku warware matsalar cewa wayar hannu tana karanta dukkan allo.

Mummunan abu shine cewa wannan hanya tana da sauƙi, cewa yana da sauƙi don yin aikin ba da gangan ba. Wataƙila eh Magana an kunna shi da gangan, ta wannan hanyar.

kashe talkback android

Kashe kuma kashe Android Talkback ta menus

Wata hanya don kashe Talkback ita ce ta menu na Saituna. Yana iya zama yuwuwar ɗaukar ku ƴan daƙiƙa kaɗan, amma kuma ya ɗan fi fahimta. Kuma shi ne cewa, ko da ba ka da ra'ayin yadda za a kashe wani zaɓi, kewaya a bit ta cikin menus, yana da sauki a gare ka ka danna maballin.

Amma don kada ku zagaya, muna yin bayani a ƙasa matakan da ya kamata ku bi:

  1. Shiga Saitunan waya.
  2. Bude Samun Dama> Sashen Magana.
  3. Kashe zaɓi na Talkback.

Shin kun taɓa kunna Talkback da gangan? Wace hanya kuka yi amfani da ita don kashe Talkback Android? Kuna tsammanin aiki ne mai ban sha'awa ga mutanen da ke da matsalolin hangen nesa?

A ƙasa kaɗan za ku sami sashin sharhi inda zaku iya ba mu ra'ayin ku lokacin kashe Talkback.

Fuente


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*