Abubuwan da yakamata kuyi la'akari kafin siyan kwamfutar hannu mai arha ta Android

cheap android kwamfutar hannu

Idan muka nemi wani cheap android kwamfutar hannu, za mu iya ganin yadda akwai nau'i-nau'i iri-iri iri-iri, sabili da haka kuma farashin.

Don haka, kwamfutar hannu mai inci 10 na iya kashe kusan Yuro 600 ko ƙasa da 100. Kuma waɗannan sabbin allunan a farashi mai araha suna da kyau sosai, amma a fili suna da bambance-bambance da wasu samfuran mafi tsada. Saboda wannan dalili, za mu nuna abubuwan da ya kamata ku yi la'akari kafin siyan.

Abubuwan da yakamata ku duba a cikin kwamfutar hannu mai arha ta Android

Kamar kwamfutar hannu mai arha ta Android, in wayoyin Android masu arha Muna neman kusan abu ɗaya. Cewa yana yi mana hidima a cikin aikin yau da kullun kuma ba ya kashe mu hannu da ƙafa.

Ayyukan aiki da abubuwan haɗin gwiwa

Kwamfutar kwamfutar da ke da processor quad-core da 1GB na RAM yawanci ya isa ya tafiyar da mafi mashahuri apps.

Kwamfutar kwamfutar da ke da ƙananan fasalulluka na iya ba ku matsaloli da yawa idan ana batun samun ci gaba na al'ada lokacin amfani da aikace-aikace. Kuma idan kuna son amfani da wasanni ko aikace-aikace masu ci gaba, muna kuma ba da shawarar saka hannun jari a mafi kyawun fasali.

Adana ciki

Mafi qarancin da za ku iya shigar da matsakaicin adadin aikace-aikacen ba tare da samun matsalolin ajiya ba shine yana da aƙalla 16GB. Amma idan za ku sauke fina-finai ko kuna da takardu da yawa da aka adana, tabbas kuna buƙatar ƙarin ajiya.

cheap android kwamfutar hannu

Tabbas, idan kwamfutar hannu tana da ramin katin SD, yana yiwuwa kuma zaku iya adana takardu da yawa ba tare da matsalolin sarari ba.

Sigar Android

Yawancin aikace-aikacen Android sun dace da kusan kowane nau'in tsarin aiki. Amma, mafi girma shi ne, mafi kusantar cewa za mu fuskanci matsalolin ba kawai na dacewa ba, amma har ma na tsaro.

Da kyau, yakamata ku sayi kwamfutar hannu wacce ke da aƙalla Android 5.0 Lollipop, sigar da ba ta haifar da matsala ba har yanzu.

Hotuna

Ɗayan fasalulluka waɗanda mafi arha allunan sukan yi rauni shine a cikin ƙudurin kyamarori. Wannan shi ne saboda yawancin masu amfani ba sa ɗaukar hotuna daga kwamfutar hannu, don haka ba sa ba da mahimmanci ga wannan mahimmanci.

Amma idan kuna son ɗaukar hotuna masu kyau daga na'urarku, muna ba da shawarar ku je neman kyamarar da ke da aƙalla 5MP, tunda tare da ƙarancin ingancin ingancin zai iyakance.

Muna fatan abin da muka fada zai taimaka muku nemo kwamfutar hannu ta Android mai arha da kuke nema.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*