Zaɓuɓɓuka biyar waɗanda za su sa Pokémon Photo Booth app mai ban mamaki

Android pokemon app

Don bikin cika shekaru 20 na wasannin Pokémon, Kamfanin Pokémon ya fito da app ɗin Photo Booth. Tare da wannan free app ku ba da daɗewa ba zai zo don na'urorin Android, za ku iya ƙara hotunan wasan kwaikwayo da kuka fi so a cikin hotunanku, ko sanya matattara ta Pokeball a fuskar ku.

Wannan duk abin daɗi ne amma menene idan Pokémon Co. ya aiwatar da ƙarin zaɓuɓɓuka a cikin wannan app?

Tare da zaɓuɓɓuka masu zuwa, tabbas zai zama darajar idan ba kyauta ba kuma za mu yi amfani da kiredit na katin mu na Google Play da farin ciki don samun shi.

Apps Booth Apps sun shahara sosai a Japan, amma ana samun masu sha'awar waɗannan ƙa'idodi masu daɗi a wasu ƙasashe da yawa na duniya. Irin waɗannan apps suna da fa'ida sosai, musamman tare da nasarar da suke samu.  canza fuska haka kuma don yuwuwar amfani da ingantaccen fasahar gaskiya.

Idan muka yi tunani game da shi, akwai dama da yawa na yadda Pokémon Photo Booth zai iya amfani da waɗannan fasahohin, kuma tabbas zai iya sa app ɗin ya fi kyau.

1. Jefa Pokeball

Abu ne mai sauƙi don ƙarawa zuwa app: idan kuna nunawa tare da abokinku, zaku iya jefa Pokéball don fara yaƙi ko ƙoƙarin kama Pokemon daji a cikin ɗakin ku. Wannan zai ɗauki ƙarin lokaci don ɗaukar hoto, amma yana da daɗi sosai kuma hotunan za su kasance masu ƙirƙira sosai. Hakanan zai yi kyau a sami ƙarin maki idan akwai nau'ikan Pokéballs daban-daban.

2. Saka wa kanka da lambobin yabo ko zama sabon Nurse

Nuna da tsayawa tare da buɗe jaket ɗinku ko ɗaukar hoto tare da samun lambobin yabo cikin sauƙi, ba tare da yin faɗa ba. Ko wataƙila kun ji kamar zama gwarzon da koyaushe yake wurin don warkar da Pokémon. Don yin wannan, manufa ita ce gwada kyan gani na Nurse Joy da kuma sanya gashinta da hula. Ko kun fi kama da hular Ash?

3. Zama Pokemon

Za ku ɓata lokaci mai yawa don gwada kamannin duk Pokemon 700! Kuna iya tunanin yadda jajayen jajayen Pikachu ko kunnuwan Marill za su kalle ka? Canza fuskar mu ta Pokémon, kamar Koffing, Gastly da Voltorb zai zama zaɓi mai daɗi sosai don wannan App kuma har ma idan kuna ƙoƙarin kwaikwayi su!

4. Shafin Pokédex na kansa

Zaɓi nau'in da aka fi so, yanayi da ikon da aka fi so kuma shigar da sunan ku. Sannan za a samar da lambar dex-lambar. Kuma duk abin da ya rage shi ne sanya hoto da kuma shafin Pokedex don kasancewa a shirye! Za mu kasance a shirye don raba shi akan hanyoyin sadarwar mu!

Android pokemon app

5. Pokemon, Posemon…

Yana iya zama mai girma don samun duk waɗannan abubuwan da suka shafi Pokemon, amma Pokemon Photo Booth ba zai iya zama cikakke ba idan ba za ku iya yin hoto tare da ainihin taurarin wasan kwaikwayon ba: duk 700+ Pokemon!

Sa'an nan za mu sami zaɓi don ganin su a kan sikelin mutum ko na dabba, ko me ya sa? tare da ainihin girman kowane hali. Ka yi tunanin kanka tare da Wailord, wanda ya wuce ƙafa 14, mafi girma Pokémon.

Waɗannan wasu zaɓuɓɓuka ne don wannan app ɗin da zai zama abin ban mamaki ga magoya bayan Pokémon, kuna tsammanin za su zama zaɓi mai kyau? Za ku iya tunanin wani? Bar sharhi a kasan wannan labarin, miliyoyin magoya bayan Pokémon tabbas suna sha'awar ra'ayoyi daban-daban.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*