Google Maps yanzu yana haskaka gidajen cin abinci na gida tare da zaɓuɓɓukan bayarwa da kayan abinci

Google Maps yanzu yana haskaka gidajen cin abinci na gida tare da zaɓuɓɓukan bayarwa da kayan abinci

Su biliyoyin mutane ne a duk duniya da suka makale a cikin gidajensu, a zaman wani ɓangare na ƙa'idodin nisantar da jama'a da kwararrun likitocin, masu ilimin cututtukan cututtuka suka bayar. Haka kuma Hukumar Lafiya ta Duniya (WHO). Don haka Google Maps ya fara haskaka gidajen abinci wuraren da ke ba da zaɓin ɗaukar kaya ko bayarwa.

Kamar yadda aka gani a cikin hotunan kariyar kwamfuta da ke ƙasa, app ɗin yanzu yana da maɓallan "Takeout" da "Bayarwa" daban a saman shafin gida, kuma danna kowane ɗayansu yana kawo adiresoshin gidan abinci da wurare.

Google Maps yanzu yana haskaka gidajen cin abinci na gida tare da zaɓuɓɓukan bayarwa da kayan abinci

Sabis ɗin kuma yana ba ku damar duba menu na gidan abincin, sa'o'i, har ma da sake dubawar abokin ciniki na waɗannan wuraren.

Koyaya, abin takaici, mutum ba zai iya yin odar abinci ba kai tsaye daga app a ƙasashe kamar Indiya saboda babu haɗin kai tare da ayyuka kamar Swiggy da Zomato. Koyaya, a cikin Amurka, Google yana aiki tare da sabis na isar da gida kamar DoorDash, Postmates, Delivery.com, Slice da ChowNow, don haka masu amfani zasu iya yin odar abinci ta Taswirori da Mataimakin. Don haka aƙalla wasu gidajen cin abinci da aka jera suna da alaƙa da bayarwa da aka ambata. Sabis za su iya ɗaukar umarni kai tsaye.

Google bai bayyana a hukumance ya ba da sanarwar wani cikakken bayani game da sabon fasalin ba, amma idan ana so a yarda da labaran yau da kullun, masu amfani ba kawai a Indiya ba, har ma a cikin Amurka, Faransa, da Kanada rahoton ganin sabbin zaɓuɓɓuka a cikin app ɗin su. .

Akwai shi a duka Android da iOS, kuma za a iya yin shi a duk duniya, idan ba a rigaya ba. Lura cewa waɗannan ƙari ne ga wasu sauye-sauye masu alaƙa da Coronavirus, kamar gajerun hanyoyi zuwa Google Search da kuma cibiyar COVID-19 na kamfanin.

Kuma ku, kun ga wannan sabon abu a cikin Google Maps don nemo gidajen cin abinci tare da isar da abinci a gida? Bar sharhi a kasa.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*

  1.   Juancho m

    Sabis ɗin kuma yana ba ku damar ganin menu na gidan abinci, sa'o'i har ma da ra'ayoyin abokan cinikin waɗannan wuraren. Wannan shine mabuɗin samun damar yin hakan. Duba a cikin repelis kuma ku sayi abincin gaba ɗaya