Menene kuma yadda ake zazzage gwajin Movispeed? android app

Movispeed-1

Haɗin Intanet yana haɓaka tsawon shekaru, kasancewa matsananci-sauri kuma sama da duk barga. Godiya ga kebul, masu amfani suna da sauri sama da daidaitattun ADSL, don haka ba sabon abu bane ganin saurin sama da 100, 300, 500 Mbps kuma har zuwa 1 Gbps a cikin gidaje.

Aƙalla kashi ɗaya daga cikin su yawanci ana inshora, abin da aka alkawarta ba koyaushe yake cika ba, komai ya dogara kuma da yawa akan kusancin kumburi. Bayan wannan, godiya ga kayan aiki daban-daban za mu iya auna saurin gudu na haɗin gwiwarmu godiya ga samuwan shafuka da aikace-aikace, ban da sanin ping da sauran bayanai.

Menene Movispeed kuma yadda ake saukar da wannan aikace-aikacen don Android? Za mu gaya muku komai game da shi, da kuma gwada shi akan na'urar. Kuna buƙatar haɗa ku zuwa cibiyar sadarwar WiFi, kuma dole ne kawai wannan yana cikinta don sanin ko ainihin wanda kamfanin da kuka yi kwangila da shi ya yi alkawari.

internet yana jinkiri
Labari mai dangantaka:
Intanit yana jinkiri: haddasawa da mafita

Menene Movispeed?

Movispeed-1

Yana da amfani kuma sanannen aikace-aikacen da kamfanin sadarwa Movistar ya ƙaddamar, wanda aka ƙera don auna haɗin Intanet a cikin dannawa kaɗan. Yana da ikon auna abubuwan da aka yi da kuma zazzage megabytes, da kuma zazzagewa, tunda zai yi ƙoƙarin saukar da fayil a cikin wani al'amari na minti ɗaya ko biyu kawai "kimanin".

Movispeed ya haɗu da ingantacciyar hanyar sadarwa, kuma ba za ku buƙaci sanin abubuwa da yawa game da shi ba idan kuna son fara gwada WiFi ɗin da kuka haɗa ku, naka ko wanda ka sani. Koyaushe gwada zaɓin "haɗin guda ɗaya", tunda zai auna musamman inda kuke a cikin 'yan mintuna kaɗan.

Kuna buƙatar haɗi zuwa cibiyar sadarwar, yana da kyau koyaushe a sake kunna haɗin zuwa WiFi, idan dai da sauri ya gano cewa kana kan Wireless tare da waya ko kwamfutar hannu. An ƙirƙiri ƙirar bayan wani lokaci a cikin lokacin gwaji, ana ƙaddamar da shi bayan kyawawan halaye na aikace-aikacen.

Auna saurin haɗin wayar hannu, ADSL da fiber

wasan kwaikwayo na fim

Movistar's Movispeed yana auna kowane haɗin haɗin da aka haɗa a halin yanzu zuwa wayarka, gami da wanda aka yi kwangila daga afaretan wayar ku. Wannan zai nuna idan, alal misali, saurin 4G ko 5G yawanci yana da ƙimar ƙididdiga, ban da ko yana aiki da kyau a wannan lokacin, wannan batu yana da mahimmanci aƙalla, wani lokacin ba sa aiki tare da waɗanda aka kiyasta.

Ya dace da saurin haɗin yanar gizo na 5G, yana auna ainihin gudu, duka biyu da zazzagewa da saukewa da saukewa, yana aiki tare da duk masu aiki a kasuwa. Ana ajiye kowane sakamakon sakamakon, idan kuna son sake ganin ƙimar na karshe shawara, manufa idan kana so ka ga ko wata rana ya fi wata.

Ba abu ne mai rikitarwa ba, da zarar ka shigar da shi sai ka je gare shi ka danna "Start", shine abin da za ku gani, zai yi pings da yawa, jimlar 10. Zai auna saukewa da saukewa, yana nuna sakamako guda biyu, ɗaya a hagu da ɗaya a dama, waɗanda ake la'akari da mahimmanci a kowane ɗayan. haɗi daga Intanet.

Wannan shine yadda ake auna saurin da Movispeed

Binciken Movispeed

A halin yanzu aikace-aikacen ya fita daga Play Store, don haka idan kuna son samun damar yin amfani da wannan kayan aikin kuna buƙatar zuwa hanyoyin sadarwa kamar sama kasa, iDownload da sauransu. Wannan app din ba ya da nauyi sosai, zai kuma bayar da abubuwan da ake bukata, wanda shine yin gwajin, kodayake tsarin yana da sauyi saboda yana da sabobin da yawa a Spain, gami da Malaga, Madrid, León, Las Palmas, Seville, Valencia, Bilbao. da Barcelona, ​​​​misali, ban da atomatik

Girman mai amfani bai wuce megabyte 3 ba, Movistar yana ganin yadda gwaje-gwaje daban-daban suka yi amfani da masu amfani da yawa da kaɗan. Yana aiki akan kowace na'urar Android daga sigar 4.0 a gaba, ban da haka kuna buƙatar sake kunna haɗin gwiwa idan kuna son yin aiki mafi yawan lokaci.

Movistar ya yi aiki a duk wannan lokacin don ci gaba da gudana da sabunta shi tare da wasu ingantawa da fasali. Haɓakawa koyaushe yana da alaƙa da bugu na app, da kuma wasu gyare-gyaren tsaro lokacin neman izinin ajiya (don adana kowane ƙimar da aka ɗauka).

Fitattun fasalulluka na Movispeed

Siffofin su ne inda wannan aikace-aikacen ya bambanta da sauran lokacin yin gwajin sauri, wanda kuma yana aiki kamar na shafuka. Movistar's Movispeed babu shakka wani aiki ne da zai iya ci gaba idan ya ci gaba da samun tallafi daga kamfanin, wanda a halin yanzu aikin ya ƙare daga kantin sayar da.

Daga cikin fa'idodinsa, Movispeed ya yi fice a cikin masu zuwa:

  • Auna saurin saukewa
  • Auna saurin saukewa
  • Ma'aunin ping na haɗin gwiwa
  • Sabar daban-daban, zai haɗa zuwa kowane ɗayan su a yanayin atomatik
  • Adana duk gwaje-gwajen da aka yi

Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*