Genshin Impact don Android yana nan don tsayawa!

Genshin Impact yana samuwa akan dandamalin Android tun 29 ga Satumba. Ga masu amfani da wayar hannu, wasan na iya zama kamar nauyi sosai. Mun riga mun san cewa wasannin da miHoyo ya sa hannu gabaɗaya ba su yi kama da waɗanda muka saba da su ba. An nuna wannan tare da takensa na baya, Honkai Impact 3rd, wanda zane-zanensa yana da kaifi sosai.

Idan wayarka ta cika buƙatun, yanzu zaku iya jin daɗin wannan kyakkyawan wasan miHoyo akan na'urar ku. Wasan dodo ne na gaske kuma, don kada ku shiga cikin matsaloli, dole ne ku sami 8 GB na sarari, fiye da 3 GB na ƙwaƙwalwar ajiya. Mafi ƙarancin tsarin tallafi shine Android 7.0.

Yadda ake jin daɗin Tasirin Genshin akan Android?

Dole ne mu fara da cewa Genshin Impact wasa ne na kyauta. An ƙirƙira don wasan kan layi/wasa da yawa maimakon zama gwaninta kawai. Masu haɓakawa sun ƙirƙiri duniya ta musamman ga kowane ɗan wasa kuma kowa zai iya zaɓar yin wasa tare.
Kuna da zaɓi don gayyatar abokai kuma lokacin da waɗannan 'yan wasan suka dawo duniyarsu, za su gan shi kamar yadda ya kasance lokacin da suka je bikin tare da wani.

Amma ga Genshin Impact crossplay, zai goyi bayan wasan giciye a duk faɗin dandamali, consoles, da na'urorin hannu, kyale mutane su shiga ciki har ma da nau'ikan wasan daban-daban.

gameplay updates

Kodayake wasan ya ƙare tsawon wata ɗaya kawai, miHoYo ya riga ya sanar da adadin abubuwan da suka faru da abubuwan sabunta abubuwan da ke zuwa cikin wasan, wanda ya riga ya tara abubuwan zazzagewa sama da miliyan 20.

A cikin wani sakon daga gidan yanar gizon su na hukuma, miHoYo ya bayyana cewa sabuntawar abun ciki don makomar gaba na Genshin Impact zai zo kowane mako shida, har zuwa aƙalla Fabrairu 2021. Sabuntawa za su ƙunshi jigo kuma za su zo tare da abubuwan da suka faru na musamman, ayyuka, da ƙari. .

A ranar 11 ga Nuwamba, sabuntawa na farko ya zo, wanda ake kira taron 'Taurari marasa daidaituwa', tare da facin 1.1. Sabuntawa na biyu akan Disamba 23 zai kasance gabatar da yankin Dragonspine da abin da ya shafi abin da ya faru. Sabbin sabuntawa, da ake kira jerin abubuwan taron 'Lantern Rite', an kiyasta za a fito da su a cikin Fabrairu 2021.

Bugu da ƙari, miHoYo ya kuma sanar da cewa sabunta wasanni na gaba za su ƙunshi al'amura daban-daban a yankunan Mondstadt da Liyue. An saita abubuwan da suka faru don "haɗa musamman al'adu da kalandar halaye na yankunan wasan tare da ainihin kwanakin duniya."

Wani lamari na tasirin duniya

Labarin wasan kwaikwayo na baka ya shafi matafiyi daga wata duniya da ya isa Teyvat, wata masarauta inda kasashe bakwai ke fafutukar neman mulki.
Genshin Impact yana ɗaukar makanikin gacha, yana bawa 'yan wasa damar kashe tsabar kudin cikin wasan da suka saya tare da tsabar kuɗi na ainihi don samun makamai da sabbin haruffa. Yawan kuɗin da kuke kashewa, da sauri za ku iya ci gaba.

Ko da yake wasan yana da kyauta, amma miHoYo ya tara sama da dala miliyan 120 a duk duniya tun daga ranar 20 ga Oktoba, jim kaɗan bayan fitowar sa a ranar 28 ga Satumba, kuma ana hasashen zai kai RMB 148,9 biliyan ($80 miliyan) a cikin kwanaki masu zuwa. Sayayyar in-app akan Store Store da Google Play sun tara dala miliyan XNUMX.

Wasan shine taken da ya fi shahara a halin yanzu kuma yana samun riba sosai. Dangane da bayanai daga App Annie, ya sami fiye da zazzagewa miliyan 200 a cikin shagunan Apple da Google a cikin makon farko.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*