Menene hanyoyin biyan kuɗi da ake karɓa a cikin Google Play don ƙasata?

ana karɓar hanyoyin biyan kuɗi akan Google Play

Wannan tambaya ce mai maimaitawa, menene nau'ikan biyan kuɗi da ake karɓa akan Google Play a ƙasata? Kyakkyawan adadin aikace-aikace Google Play ana biyan su, wato kana bukatar ka biya ‘yan kudi kadan don samun damar amfani da su.

Amma abin da yawancin masu amfani ke tambaya shine, shin zan iya biya akan google play tare da paypal ko wasu nau'ikan biyan kuɗi don zazzage waɗannan apps? Akwai hanyoyi da yawa don biyan kuɗin Google Play, kuma suna canzawa kaɗan dangane da ƙasar da kuke ciki. Muna dalla-dalla a ƙasa hanyoyin biyan kuɗi akan Google Play waɗanda zaku iya amfani da su gwargwadon inda kuke.

Ana karɓar hanyoyin biyan kuɗi a cikin Google Play kuma bisa ga ƙasar

Biya akan Google Play tare da katunan kuɗi ko zare kudi

Kuna iya biya a Google Play tare da katin kiredit ko zare kudi, aikace-aikacen da za ku saukar. Katunan da aka karɓa sune Mastercard, Visa, Visa Electron ko American Express. Wannan nau'i na biyan kuɗi yana samuwa duka ga Spain da kuma ga yawancin ƙasashen Latin Amurka. Idan kana cikin Amurka, zaka iya biya ta kati idan kana da Discover ko JCB. Daga cikin waɗannan duka, a zahiri duk katunan na mafi yawan jama'a. Kawai dole ne ka shigar da lambar katin kiredit ko zare kudi, lambar tsaro kuma za ku iya biyan kuɗi ba tare da matsala ba.

ana karɓar hanyoyin biyan kuɗi akan Google Play

Biyan kuɗi a cikin Google Play ta hanyar cajin ma'aikacin tarho

Wannan nau'i na biyan kuɗi yana nuna cewa ana cajin farashin aikace-aikacen da kuka zazzage kai tsaye akan daftarin da ma'aikacin tarho ya bayar wanda kuka yi yarjejeniya da sabis ɗin ku. Don haka, za a ƙara farashin aikace-aikacen da aka biya zuwa abin da kuka saba biya a matsayin kuɗi. A Spain, masu aiki suna ba da wannan nau'in biyan kuɗi akan Google Play Movistar, Orange, Vodafone da Yoigo.

Wannan nau'i ne na biyan kuɗi wanda kuma ana samunsa a kusan dukkanin ƙasashen Latin Amurka, da kuma a cikin Amurka. Dole ne kawai ku tabbatar cewa ma'aikacin ku yana cikin waɗanda ke ba ku damar cajin irin wannan nau'in biyan kuɗi.

google play hanyoyin biya

Biya tare da ma'auni da katunan kyauta daga Google Play

A cikin adadi mai kyau na manyan kantuna da kantuna, za ku iya gani katunan kyauta daga Google Play. Waɗannan katunan suna ba ku ma'auni wanda zaku iya siya da biyan kowane nau'in abun ciki akan Google Play, daga aikace-aikacen da aka biya zuwa kiɗa, littattafai, ebooks ko fina-finai. Hakanan zaka iya samun ma'auni na Google Play tare da lambobin talla. Ana samun wannan nau'in biyan kuɗi a kusan duk ƙasashe.

biya akan google play tare da paypal

Biya akan Google Play tare da Paypal

Paypal hanyar biyan kuɗi ce wacce ke ba ku damar yin siyayya ta kan layi, ba tare da buƙatar samar da bayanan bankin ku kai tsaye ba.

Kodayake yana iya kasancewa ɗaya daga cikin hanyoyin da aka fi ba da shawarar, matsalarsa ita ce ba a samuwa a yawancin ƙasashen Latin Amurka, kamar Colombia ko Chile. Ee, za ku iya amfani da shi ba tare da manyan matsaloli ba idan kuna cikin Spain, haka kuma idan kuna da niyyar siyan abun cikin Google Play daga Amurka ko Mexico. Kuna buƙatar ƙirƙirar asusun Paypal kafin amfani da sabis ɗin.

Yanzu da kuka san irin nau'ikan biyan kuɗi da ake karɓa akan Google Play, kun taɓa siyan abun ciki akan Google Play? Wace hanyar biyan kuɗi a Google Play kuka yi amfani da ita? Kuna iya shiga sashin sharhinmu a kasan gidan kuma gaya mana game da kwarewarku game da waɗannan siyayya.

Infoarin bayani, ta kasashe.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*