Zazzage Scribd kyauta: menene wannan sabis ɗin kuma yaya yake aiki

rubuce-2

Yana ɗayan sabis ɗin inda masu amfani ke raba takardu da bayanai masu mahimmanci. Scribd shafi ne da ke karuwa a cikin 'yan shekarun nan, tare da miliyoyin masu amfani. Dandalin yana ɗaukar nauyin fayiloli masu girma waɗanda suka cancanci dukan al'umma, da yawa suna da mahimmanci.

Za mu yi bayanin yadda ake saukar da Scribd kyauta, A halin yanzu yana da shirin karban mu na kwanaki 14 kyauta, za a biya bayan makonni biyu. Da zarar kun shiga za ku sami damar zuwa miliyoyin littattafai, kwasfan fayiloli, littattafan sauti da sauran fayilolin da za su ba ku sha'awa.

mastodon social network
Labari mai dangantaka:
Menene Mastodon, ta yaya zaku iya yin rajista kuma ku fara aiki akan wannan rukunin yanar gizon

Menene Scribd?

rubuce-1

Ga mutane da yawa cibiyar sadarwar zamantakewa ce inda mutane ke raba kowane nau'in abun ciki, gami da littattafai, littattafan sauti, kwasfan fayiloli, da sauran takardu. Scribd yana ba ku damar karanta kowane ɗayan takaddun akan layi, duk ba tare da saukar da komai ba, don haka adana sarari akan na'urar da muke ciki.

Mawallafin da aka makala sun fi 1.000, ma'ana cewa idan kuna neman littafi za ku iya samunsa a kan Scribd, samun damar yin amfani da shi idan kun shiga shafin. Tsarin ƙimar Scribd yana biyan Yuro 10,99 kowace wata, amma shafin yana ba da sabbin asusu kyauta na makonni biyu.

Scribd yana ba da dama ga takardu sama da miliyan 120, tsakanin litattafai, littattafan sauti da podcasts, don haka idan kun kasance a ciki za ku iya karantawa da sauraron duk wani littafi da yake samuwa. An haifi wannan dandali a cikin 2006 kuma ya kasance mafi mahimmancin shafi na karatun doka tsawon shekaru 16.

Yi rijista akan Scribd

Rubuta kwanaki 14

Abu na farko don samun damar shiga duk abubuwan da ke cikin Scribd shi ne rajista a kan dandamali, ya zama dole, tunda idan ba ku yi ba ba za ku iya ganin komai a ciki ba. Shafin yana buƙatar ƴan bayanai don yin rajista, zaku iya shigar da Google ko Facebook, zaɓi na biyu zai ba ku damar shiga cikin gaggawa.

Don yin rajista, yi abubuwan da ke biyowa akan kwamfutarka, wayarku, ko kwamfutar hannu:

  • Mataki na farko shine shiga shafin daga wannan haɗin, Hakanan za'a iya yin rajistar daga aikace-aikacen da ke cikin Play Store, zaku iya saukar da shi a nan
  • Danna kan zaɓin «Karanta kyauta don kwanaki 14», ingantaccen ingantaccen dandamali ne, sannan zai biya Yuro 10,99 kowace wata, kuma zaku iya soke shi a duk lokacin da kuke so.
  • Zaɓi don yin rajista da Google ko Facebook, da na farko zai nemi izinin imel ɗin ku, tare da bayanai da takaddun shaida, yayin da mai aminci zai shiga cikin hanyar sadarwar zamantakewa.
  • Kunna gwajin kyauta na Scribd, zai tambaye ku kun haɗa da zaɓi na biyan kuɗi, yana iya zama PayPal, Google Pay ko katin kiredit, saka asusun kuma tabbatarwa.
  • Da zarar lokacin gwaji ya ƙare, a kan 15th za ku rangwame 10,99 Yuro
  • Asusun zai sanar da ku kwanakin da kuke ɓacewa don gwajin ya ƙare, amma kuna iya jin daɗin waɗannan makonni biyu ta hanyar samun damar yin amfani da duk abubuwan da ke cikin dandamali, wanda yake da girma sosai a yau.

Zazzage Scribd

rubuce-12

Sabis na Scribd ɗakin karatu ne wanda ke ba ku samuwa nan take zuwa miliyoyin litattafai masu amfani, littattafan jiwuwa, kwasfan fayiloli, da sauran fayiloli. Ana loda abubuwa da yawa kowace rana, zaku iya ganin sabbin abubuwan sabuntawa waɗanda zasu bayyana a saman.

Kuna iya saukar da Scribd kyauta daga Play Store da App Store, a cikin Huawei za ku sami damar zazzage fayil ɗin ta Aurora Store. Da zarar ka sauke shi, zai ba ka damar shiga ta hanyar shiga, wanda zai kasance ta hanyar imel ko amfani da asusun Facebook.

An riga an saukar da aikace-aikacen Android sama da miliyan 10, yawancin masu amfani da shi sun shigar kuma suna biyan kuɗi don samun damar yin amfani da miliyoyin takardu. Hakanan zaka iya loda kayan aiki, amma muddin ba ta da haƙƙin mallaka, tunda idan ta yi, ba za a yi ta ba a dandalin ba.

Ana loda abun ciki zuwa Scribd

Rubuta Upload

Ɗaya daga cikin abubuwa da yawa game da Scribd shine cewa za ku iya raba abun ciki, ko dai naka idan kana ɗaya daga cikin waɗanda suka saba rubutawa don wasu mutane su sami damar yin amfani da shi. Dole ne wannan kayan ya kasance ba tare da haƙƙin mallaka ba, idan kun ɗora fayil ɗin da ke da shi, masu daidaitawa da masu gudanar da sabis ɗin za su share shi.

Idan kuna da aikin ku, zama littafi, littafin sauti ko podcast, aikace-aikacen zai ba ku damar loda daftarin aiki tare da matsakaicin nauyi a ƙarƙashin sunan ku. Yana ba da shawara kan tsarin da za a loda, ban da samun damar yin aiki zuwa wannan fayil ɗin, marubuta da masu ƙirƙira ana ba su kyauta.

Idan kana son upload fayiloli, danna kan "Upload" zaɓi, zai kasance a saman shafin yanar gizon, yayin da a cikin app kuna da shi a cikin menu da kuke nunawa. Fayil ɗin dole ne ya wuce ta hanyar tacewa, don haka ba zai zama abin lodawa nan take ba. Fayilolin da aka karɓa sune pdf, txt, doc, ppt, xls, docx da ƙari.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*