Yadda ake canza fayil ɗin JPG zuwa PDF daga Android

pdf

Akwai dalilai da yawa da ya sa za mu iya buƙatar wuce hoto, wanda yake a asali a cikin jpg, zuwa pdf. Tsari ne wanda a zahiri dukkanmu mun san yadda ake yi daga kwamfuta, amma gaskiyar ita ce ba lallai ba ne.

Daga wayar tafi da gidanka ta Android zaka iya yin ta cikin sauki, sannan kana da hanyoyi guda 3 daban-daban domin zabar wanda ya fi dacewa da kai.

Yadda ake canza JPG zuwa PDF

daga gallery

Hanya mafi sauƙi don canza tsarin hoto tana cikin gallery kanta. Ba za ku buƙaci shigar da ƙarin wani abu don yin canjin ba.

Duk abin da za ku yi shi ne zuwa wurin photo wanda kuke so ku canza zuwa pdf. A cikin menu da ya bayyana, zaku danna kan maki uku don samun damar ƙarin ayyuka.

Ɗaya daga cikin zaɓuɓɓukan da za ku iya samu a cikin wannan menu da ke buɗewa shine Shigo azaman PDF. Danna kan shi, ajiye, kuma za ku shirya fayil ɗin.

Wannan tabbas ita ce hanya mafi dacewa don canza hotonku. Amma yana da drawback, kuma shi ne cewa za ka iya kawai amfani da shi tare da wani imagen. Idan kana buƙatar haɗa hotuna da yawa a cikin takarda ɗaya, dole ne ka yi amfani da ɗayan ƙarin hanyoyin. Amma ga waɗanda kawai ke buƙatar canza tsarin hoto guda ɗaya, bin wannan hanyar ba zai zama dole a shigar da wani abu ba ko shiga cikin matsala mai yawa.

Ta hanyar gidajen yanar gizo na canza pdf

Wata hanyar da za ku iya canja wurin hotunanku zuwa pdf ita ce ta ɗaya daga cikin gidajen yanar gizon da aka sadaukar da su. Kodayake akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake samu, Smallpdf abu ne mai ban sha'awa sosai. Babban koma baya shine dole ne ku sami hanyar haɗin yanar gizo.

Tsarin yana da sauƙi mai sauƙi. A shafin gida, dole ne ku zaɓi zaɓi JPG zuwa PDF. A allon na gaba, zaku iya loda duk hotunan da kuke so domin a iya canza su zuwa takarda. Danna gama sannan a cikin dakika kadan zaku shirya fayil ɗin don saukewa kuma ku sami shi ba tare da wata matsala ba a ƙwaƙwalwar Android ɗinku.

Ta hanyar aikace-aikacen ɓangare na uku

Hanya na uku don canza hotunan ku zuwa takaddun pdf shine ta ɗayan aikace-aikace domin yana samuwa a cikin Play Store.

Ko da yake akwai zaɓuɓɓuka da yawa da ake samu, muna ba da shawarar Hoto zuwa PDF Converter. Babban mahimmancin wannan aikace-aikacen shine cewa yana da sauƙin amfani. Bugu da kari, daga app da kanta zaku iya shirya hoton ko sanya daftarin aiki sakamakon kalmar sirri. Aikace-aikacen kyauta ne gaba ɗaya, kuma zaku iya saukar da shi ta hanyar haɗin yanar gizo mai zuwa:

Canjin Hoto Zuwa PDF: PNG
Canjin Hoto Zuwa PDF: PNG
developer: Zwings Studio
Price: free

Shin kun taɓa canza hoto zuwa pdf daga Android ɗinku? A cikin wadannan hanyoyin wanne kuka gwada? Shin kun san wani aikace-aikace mai ban sha'awa game da shi? Muna gayyatar ku don gaya mana game da shi a cikin sashin sharhi a ƙasan shafin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*