Yadda ake bincika Hardware akan wayoyin XIAOMI tare da yanayin TEST?

duba Hardware akan wayoyin XIAOMI tare da yanayin gwaji

Yanayin gwajin Xiaomi shine hanyar duba kayan aikin wayar, ta amfani da lamba akan allon. Yawancin nau'ikan wayar hannu suna da hanyoyi masu ɓoye. Yawancin menus ne na yanayin fasaha, waɗanda yawanci ba su da amfani sosai ga matsakaita mai amfani, amma sun kasance don mafi haɓaka.

Ɗayan su shine yanayin gwajin da za mu iya samu a wayoyin hannu na Xiaomi. Yanayin gwaji ne, wanda ke ba ka damar duba aikin kayan aikin. Na gaba, mun bayyana yadda ake shigar da yanayin gwajin Xiaomi da abin da zaku iya yi a ciki.

Yanayin gwajin Xiaomi, yaya ake duba kayan aikin?

Menene yanayin gwajin Xiaomi don?

Ka yi tunanin ka ga lokacin da saƙon WhatsApp ya zo, LED ɗin sanarwar ba ya kunna. Ko kuma ba a ji kiran daidai ba. Shin yana da matsala da wayar kanta, aikace-aikacen ko tsarin aiki? Wani lokaci yana da wuya a sani.

Kuma ga waɗannan yanayi shine lokacin da Yanayin gwajin Xiaomi yana da amfani musamman. Kuma shine wannan menu na nufin gwada abubuwa daban-daban na hardware na wayarka. Ta wannan hanyar za ku iya kawar da ƙarin matsalolin "jiki" kuma ku ga idan kuskuren yana cikin tsarin aiki.

Yanayin gwajin Xiaomi

Daga cikin abubuwan da za mu iya lura da su daga yanayin gwajin akwai lasifika, makirufo, na'urori masu auna firikwensin, LED sanarwa, girgiza, kira, allo, belun kunne, haɗin WiFi, kyamara, da sauransu.

Don gano ko suna aiki da kyau, kawai za ku danna kan wanda ke sha'awar ku a cikin menu. Wayar za ta kula da gwaji don ganin ko komai yana tafiya daidai. Ta wannan hanyar, gano ƙananan kurakurai ya fi sauƙi.

Lambar gwajin Xiaomi

Yadda ake samun damar yanayin gwajin Hardware Xiaomi

Hanya mafi sauƙi don samun damar yanayin gwajin Xiaomi shine ta hanyar lamba. Yana ɗaya daga cikin waɗannan lambobin Android waɗanda ke ba ku damar yin abubuwan da ba su bayyana a cikin menu na yau da kullun ba.

Lambar da za ku shigar don samun damar wannan yanayin ita ce * # * # 64663 # * # *. Kawai za ku rubuta ta akan bugun kira, kamar kuna buga lambar waya, kuma menu zai bayyana akan allonku.

Yanayin gwajin Hardware Xiaomi

Wata hanyar shiga wannan yanayin ita ce shigar da menu na Saituna, har zuwa sashin da nau'in Kernel ya bayyana. Idan ka danna shi sau 5, menu iri ɗaya zai bayyana kamar lokacin shigar da lambar da muka nuna a baya.

Yana iya zama ɗan wahala fiye da zaɓi na baya, saboda dole ne ku kewaya cikin menus. Amma gaskiyar magana ita ce, kun isa wuri guda kuma sakamakon haka ne.

Shin kun taɓa gwada yanayin gwajin Xiaomi? Wane bincike kuka yi da shi? Muna gayyatar ku don duba sashin sharhi a kasan shafin kuma gaya mana dalilin da yasa kuka yi amfani da wannan yanayin kuma idan sakamakon da aka samu ya kasance abin da kuke tsammani.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*