Android Wear zai dace da iPhone

Lokacin apple ya gabatar da smart watch dinsa apple Watch, duk waɗanda suka mallaki iPhone sun ji daɗi saboda a ƙarshe sun sami smartwatch wanda ya dace da tsarin aikin su. Amma da alama cewa keɓancewa zai kasance ɗan gajeren lokaci ga kamfanin Tim Cooks.

Kuma bisa ga abin da muka sami damar karantawa a cikin Verge. Android Wear, Na'urar Google ta smartwatch, kuma za ta kasance don amfani da wayoyin Apple, tun da aikace-aikacen iOS na kan ci gaba.

Wannan yana nufin cewa waɗanda ke da iPhone za su iya zaɓar tsakanin smart watch na iri ɗaya ko duk wani abin da muka samu a kasuwa masu amfani da Android Wear.

IPhone da Android Wear, ba lallai ba ne abokan gaba

Apple bai kamata ya hana amfani da Android Wear ba

Lokacin da wannan labari ya fara bayyana a kafafen yada labarai, mutane da yawa sun yi gaggawar tabbatar da cewa Apple ba zai bari manhajar Android Wear ta isa na’urorinsu ba. Duk da haka, duk da gasa tsakanin na'urorin sarrafa wayoyin hannu, gaskiyar ita ce, kamfanonin biyu ba su da mummunar dangantaka. Ba banza ba, Google Maps da Youtube Suna da aikace-aikacen iOS na shekaru.

Gaskiya ne cewa a cikin yanayin Android Wear, batun ya ɗan ɗan yi laushi saboda yana nuna kawo ɗan gasa ga waɗanda ake sa ran ƙaddamar da. apple Watch. Amma kuma gaskiya ne cewa masu amfani da Apple galibi suna da aminci sosai, don haka kamfanin apple ba shi da abin tsoro.

Abin da za mu samu a cikin Android Wear don iPhone

Duk da cewa aikace-aikacen Android Wear na iPhone yana ci gaba da haɓakawa, bayanai na farko da ke yawo a wannan fanni sun riga sun yi tsokaci cewa, a ma'ana, app ɗin zai ba da damar samun sanarwar da suka shafi duk ayyukan Google a agogon, kamar su. Gmail ko Hangouts, da kuma yin bincike ta hanyar Google Yanzu ta amfani da muryar ku kawai.

Amma gaskiyar ita ce, ana kuma sa ran za ta iya aiwatar da ayyuka kai tsaye da suka shafi tsarin iPhone, kamar sanarwar kiran da aka rasa ko saƙonnin imel. iMessage. A bayyane yake a cikin gasar daban daga Apple Watch, amma ya ƙunshi nau'ikan da ake maraba koyaushe.

Idan kun kasance masu amfani da iPhone, menene kuka fi so? Sayi Apple Watch ko zaɓi tasha da Android Wear? Ku bar mana sharhi kuma ku gaya mana ra'ayinku, a kasan wannan labarin.


Bar tsokaci

Your email address ba za a buga. Bukata filayen suna alama da *

*

*